© Epicstock | Dreamstime.com
© Epicstock | Dreamstime.com

Manyan dalilai 6 don koyon Turancin Amurka

Koyi Turancin Amurka cikin sauri da sauƙi tare da darasin yaren mu ‘Ingilishi na Amurka don farawa‘.

ha Hausa   »   em.png English (US)

Koyi Turancin Amurka - Kalmomi na farko
Sannu! Hi!
Ina kwana! Hello!
Lafiya lau? How are you?
Barka da zuwa! Good bye!
Sai anjima! See you soon!

Dalilai 6 don koyon Turancin Amurka

Koyon Turancin Amurka yana da muhimmanci saboda shi ne harshen da ake amfani da shi a ɗaya daga cikin manyan ƙasashen duniya. Yana ba da damar sadarwa da al’ummar Amurka yadda ya kamata.

Turancin Amurka yana taka rawa a fagen ilimi. Makarantu da jami’o’i da yawa a duniya suna amfani da shi a matsayin harshe na koyarwa. Hakan yana faɗaɗa ilimin ɗalibai.

A fagen kasuwanci, Turancin Amurka yana da muhimmanci. Kasuwanni da kamfanoni da dama na amfani da shi a matsayin harshe na sadarwa. Koyon sa yana ƙara damammaki a aikin yi.

Yawon shakatawa a Amurka yana da sauƙi ga masu jin Turancin Amurka. Masu magana da shi suna jin daɗin ziyartar wurare da yawa ba tare da matsalar fassara ba. Yana kara wa tafiya armashi.

A fagen fasaha da al’adu, Turancin Amurka yana da tasiri sosai. Fina-finai, waƙoƙi, da littattafai da yawa suna amfani da shi. Koyon sa yana bawa mutane damar jin daɗin waɗannan abubuwan.

Turancin Amurka yana taimakawa a fannin sadarwa ta zamani. Yawancin abubuwan da ake wallafawa a intanet suna amfani da shi. Koyon sa yana sa mutane su fahimci bayanai da sauri.

Turanci (US) don masu farawa shine ɗayan fakitin yare sama da 50 kyauta waɗanda zaku iya samu daga wurinmu.

’50LANGUAGES’ ita ce ingantacciyar hanyar koyon Turanci (US) akan layi kuma kyauta.

Kayan koyarwar mu na kwas ɗin Ingilishi (Amurka) suna samuwa duka akan layi da azaman aikace-aikacen iPhone da Android.

Tare da wannan kwas za ku iya koyon Turanci (US) da kansa - ba tare da malami ba kuma ba tare da makarantar harshe ba!

An tsara darussan a fili kuma za su taimaka muku cimma burin ku.

Koyi Turanci (US) da sauri tare da darussan yare 100 na Ingilishi (US) da aka tsara ta jigo.