Kalmomi

Telugu – Motsa jiki

cms/verbs-webp/87994643.webp
tafi
Ƙungiyar ta tafi waje a kan titi.
cms/verbs-webp/61826744.webp
haɗa
Wa ya haɗa Duniya?
cms/verbs-webp/63645950.webp
gudu
Ta gudu kowace safe akan teku.
cms/verbs-webp/86196611.webp
kashe
Ba da dadewa, wasu dabbobi suna kashe da mota.
cms/verbs-webp/123213401.webp
ki
Ɗan‘adamu biyu sun ki juna.
cms/verbs-webp/79322446.webp
nuna
Ya nuna matar sabuwar shi ga iyayensa.
cms/verbs-webp/108218979.webp
wuce
Ya kamata ya wuce nan.
cms/verbs-webp/57207671.webp
yarda
Ba zan iya canja ba, na dace in yarda.
cms/verbs-webp/97784592.webp
ɗauka
Aka ɗauki hankali kan alamar hanyoyi.
cms/verbs-webp/106591766.webp
isa
Salati ce ta isa ni a lokacin rana.
cms/verbs-webp/116233676.webp
koya
Ya koya jografia.
cms/verbs-webp/99392849.webp
cire
Yaya za a cire launin wainan zafi?