Parlør

no Imperativ 2   »   te ఆజ్ఞాపూర్వకం 2

90 [nitti]

Imperativ 2

Imperativ 2

90 [తొంభై]

90 [Tombhai]

ఆజ్ఞాపూర్వకం 2

Ājñāpūrvakaṁ 2

Velg hvordan du vil se oversettelsen:   
norsk telugu Spill Mer
Nå skal du barbere deg. గడ-డం -ీస-క-ండి! గ__ గీ____ గ-్-ం గ-స-క-ం-ి- ---------------- గడ్డం గీసుకోండి! 0
Ga-ḍ-ṁ--ī-ukōṇ--! G_____ g_________ G-ḍ-a- g-s-k-ṇ-i- ----------------- Gaḍḍaṁ gīsukōṇḍi!
Nå skal du vaske deg. స్-ానం చ-యండి! స్__ చే___ స-న-న- చ-య-డ-! -------------- స్నానం చేయండి! 0
S-ā----cē-aṇḍ-! S_____ c_______ S-ā-a- c-y-ṇ-i- --------------- Snānaṁ cēyaṇḍi!
Nå skal du gre deg. జు-్-ు-దువ్వ-----ి! జు__ దు_____ జ-ట-ట- ద-వ-వ-క-ం-ి- ------------------- జుట్టు దువ్వుకోండి! 0
Juṭṭu d-vv-k-ṇḍi! J____ d__________ J-ṭ-u d-v-u-ō-ḍ-! ----------------- Juṭṭu duvvukōṇḍi!
Ring! ఫ--్-- ---- --య-డి! ఫో_ / కా_ చే___ ఫ-న- / క-ల- చ-య-డ-! ------------------- ఫోన్ / కాల్ చేయండి! 0
Ph--/ --l -ēy--ḍ-! P____ k__ c_______ P-ō-/ k-l c-y-ṇ-i- ------------------ Phōn/ kāl cēyaṇḍi!
Begynn! / Sett i gang! ఆరం-ిం--డ- - ప-రా--భ----డ-! ఆ____ / ప్______ ఆ-ం-ి-చ-డ- / ప-ర-ర-భ-ం-ం-ి- --------------------------- ఆరంభించండి / ప్రారంభించండి! 0
Ā-ambh-n-ca-ḍi/-pr-ra--hin-c--ḍi! Ā_____________ p_______________ Ā-a-b-i-̄-a-ḍ-/ p-ā-a-b-i-̄-a-ḍ-! --------------------------------- Ārambhin̄caṇḍi/ prārambhin̄caṇḍi!
Slutt! ఆ----! ఆ___ ఆ-ం-ి- ------ ఆగండి! 0
Āgaṇḍi! Ā______ Ā-a-ḍ-! ------- Āgaṇḍi!
La være! వద--ే---ి! వ_____ వ-ి-ే-ం-ి- ---------- వదిలేయండి! 0
V-di---a---! V___________ V-d-l-y-ṇ-i- ------------ Vadilēyaṇḍi!
Si det! చెప-ప--ి! చె____ చ-ప-ప-డ-! --------- చెప్పండి! 0
Ce---ṇḍ-! C________ C-p-a-ḍ-! --------- Ceppaṇḍi!
Kjøp det! క-నండి! కొ___ క-న-డ-! ------- కొనండి! 0
Kon-ṇ-i! K_______ K-n-ṇ-i- -------- Konaṇḍi!
Vær aldri uærlig! ఎ----డూ--పట--ా--ండవ-్--! ఎ___ క___ ఉం_____ ఎ-్-ు-ూ క-ట-గ- ఉ-డ-ద-ద-! ------------------------ ఎప్పుడూ కపటిగా ఉండవద్దు! 0
Eppuḍū-kap--igā --ḍ---dd-! E_____ k_______ u_________ E-p-ḍ- k-p-ṭ-g- u-ḍ-v-d-u- -------------------------- Eppuḍū kapaṭigā uṇḍavaddu!
Vær aldri frekk! ఎప-ప-డూ కొ--ె-వ-డి---/-ద---గా--ం-వద---! ఎ___ కొం_ వా__ / దా__ ఉం_____ ఎ-్-ు-ూ క-ం-ె వ-డ-గ- / ద-న-గ- ఉ-డ-ద-ద-! --------------------------------------- ఎప్పుడూ కొంటె వాడిగా / దానిగా ఉండవద్దు! 0
E-p--ū ko-ṭ- -āḍi-----ān--ā uṇḍa-a--u! E_____ k____ v______ d_____ u_________ E-p-ḍ- k-ṇ-e v-ḍ-g-/ d-n-g- u-ḍ-v-d-u- -------------------------------------- Eppuḍū koṇṭe vāḍigā/ dānigā uṇḍavaddu!
Vær aldri uhøflig! ఎ-్ప--ూ--మ-్య-దగ---ం-వద్--! ఎ___ అ_____ ఉం_____ ఎ-్-ు-ూ అ-ర-య-ద-ా ఉ-డ-ద-ద-! --------------------------- ఎప్పుడూ అమర్యాదగా ఉండవద్దు! 0
Ep---ū-amaryā--gā uṇḍ---ddu! E_____ a_________ u_________ E-p-ḍ- a-a-y-d-g- u-ḍ-v-d-u- ---------------------------- Eppuḍū amaryādagā uṇḍavaddu!
Vær alltid ærlig! ఎల-లప-ప-డూ -ి-ా-ితీ-ా------ి! ఎ_____ ని____ ఉం___ ఎ-్-ప-ప-డ- న-జ-య-త-గ- ఉ-డ-ల-! ----------------------------- ఎల్లప్పుడూ నిజాయితీగా ఉండాలి! 0
E---p---ū--ijāyitī-- uṇḍā--! E________ n_________ u______ E-l-p-u-ū n-j-y-t-g- u-ḍ-l-! ---------------------------- Ellappuḍū nijāyitīgā uṇḍāli!
Vær alltid hyggelig! ఎ-్-ప్-------చిగ- ---ా-ి! ఎ_____ మం__ ఉం___ ఎ-్-ప-ప-డ- మ-చ-గ- ఉ-డ-ల-! ------------------------- ఎల్లప్పుడూ మంచిగా ఉండాలి! 0
Ell-ppuḍ------cigā---ḍā--! E________ m______ u______ E-l-p-u-ū m-n-c-g- u-ḍ-l-! -------------------------- Ellappuḍū man̄cigā uṇḍāli!
Vær alltid høflig! ఎ-్లప్-ు-ూ-మ-్యాదగ- --డా--! ఎ_____ మ____ ఉం___ ఎ-్-ప-ప-డ- మ-్-ా-గ- ఉ-డ-ల-! --------------------------- ఎల్లప్పుడూ మర్యాదగా ఉండాలి! 0
E-l-ppuḍ- mar--dag- --ḍāli! E________ m________ u______ E-l-p-u-ū m-r-ā-a-ā u-ḍ-l-! --------------------------- Ellappuḍū maryādagā uṇḍāli!
Kom godt hjem! మ-----ంటి---క్---ం-ా వస్త---- ఆ-ిస్--న్న---! మీ_ ఇం__ క్___ వ____ ఆ_______ మ-ర- ఇ-ట-క- క-ష-మ-గ- వ-్-ా-న- ఆ-ి-్-ు-్-ా-ు- -------------------------------------------- మీరు ఇంటికి క్షేమంగా వస్తారని ఆశిస్తున్నాను! 0
Mī-u i-ṭiki-kṣē-a--ā---s-ā--ni-āśist-nnā-u! M___ i_____ k_______ v________ ā___________ M-r- i-ṭ-k- k-ē-a-g- v-s-ā-a-i ā-i-t-n-ā-u- ------------------------------------------- Mīru iṇṭiki kṣēmaṅgā vastārani āśistunnānu!
Pass på deg selv! / Ta vare på deg selv! మ--ఆర----ం-జా--ర-్-! మీ ఆ___ జా_____ మ- ఆ-ో-్-ం జ-గ-ర-్-! -------------------- మీ ఆరోగ్యం జాగ్రత్త! 0
Mī ----y-ṁ--ā---t-a! M_ ā______ j________ M- ā-ō-y-ṁ j-g-a-t-! -------------------- Mī ārōgyaṁ jāgratta!
Besøk oss igjen snart. త---ర్ల- మ--ళీ-మ--ఇ--ిక--రం--! తొం___ మ__ మా ఇం__ రం__ త-ం-ర-ల- మ-్-ీ మ- ఇ-ట-క- ర-డ-! ------------------------------ తొందర్లో మళ్ళీ మా ఇంటికి రండి! 0
To---rlō-----ī -----------a-ḍi! T_______ m____ m_ i_____ r_____ T-n-a-l- m-ḷ-ī m- i-ṭ-k- r-ṇ-i- ------------------------------- Tondarlō maḷḷī mā iṇṭiki raṇḍi!

-

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -