పదబంధం పుస్తకం

te భూత కాలం 4   »   em Past tense 4

84 [ఎనభై నాలుగు]

భూత కాలం 4

భూత కాలం 4

84 [eighty-four]

Past tense 4

మీరు అనువాదాన్ని ఎలా చూడాలనుకుంటున్నారో ఎంచుకోండి:   
తెలుగు ఆంగ్లము (US) ప్లే చేయండి మరింత
చడవడం to r-ad t_ r___ t- r-a- ------- to read 0
నేను చదివాను I-rea-. I r____ I r-a-. ------- I read. 0
నేను నవల మొత్తం చదివాను I ---d --e w-o---n-v-l. I r___ t__ w____ n_____ I r-a- t-e w-o-e n-v-l- ----------------------- I read the whole novel. 0
అర్థం చేసుకొనుట t--u-d-r-tand t_ u_________ t- u-d-r-t-n- ------------- to understand 0
నేను అర్థం చేసుకున్నాను I--nder--o--. I u__________ I u-d-r-t-o-. ------------- I understood. 0
నేను మొత్తం పాఠాన్ని అర్థం చేసుకున్నాను I--n-e-s-oo---he ---l- --x-. I u_________ t__ w____ t____ I u-d-r-t-o- t-e w-o-e t-x-. ---------------------------- I understood the whole text. 0
సమాధానం చెప్పుట to answer t_ a_____ t- a-s-e- --------- to answer 0
నేను చెప్పాను I -----r-d. I a________ I a-s-e-e-. ----------- I answered. 0
నేను అన్ని ప్రశ్నలకి సమాధానం చెప్పాను I answ--ed al- t-- ques-i-n-. I a_______ a__ t__ q_________ I a-s-e-e- a-l t-e q-e-t-o-s- ----------------------------- I answered all the questions. 0
నాకు అది తెలుసు-నాకు అది తెలుసు I know---a--– I--n-- --a-. I k___ t___ – I k___ t____ I k-o- t-a- – I k-e- t-a-. -------------------------- I know that – I knew that. 0
నేను అది వ్రాస్తాను-నేను అది వ్రాసాను I------ tha----I--ro---th-t. I w____ t___ – I w____ t____ I w-i-e t-a- – I w-o-e t-a-. ---------------------------- I write that – I wrote that. 0
నేను దాన్ని విన్నాను-నేను దాన్ని విన్నాను I-h-a------ – I-hea-d-t-at. I h___ t___ – I h____ t____ I h-a- t-a- – I h-a-d t-a-. --------------------------- I hear that – I heard that. 0
నేను దాన్ని తెస్తాను-నాకు దాన్ని తెచ్చాను I--l-g---it-– - --t---. I___ g__ i_ – I g__ i__ I-l- g-t i- – I g-t i-. ----------------------- I’ll get it – I got it. 0
నేను దాన్ని తెస్తాను-నాకు దాన్ని తెచ్చాను I--l--r-n- t----- I br----- -hat. I___ b____ t___ – I b______ t____ I-l- b-i-g t-a- – I b-o-g-t t-a-. --------------------------------- I’ll bring that – I brought that. 0
నేను దాన్ని కొంటాను-నేను దాన్ని కొన్నాను I----b-- t----–-I ---g-t that. I___ b__ t___ – I b_____ t____ I-l- b-y t-a- – I b-u-h- t-a-. ------------------------------ I’ll buy that – I bought that. 0
నేను దాన్ని ఆశిస్తున్నాను-నేను దాన్ని ఆశించాను I e-------ha- - ---x---ted--ha-. I e_____ t___ – I e_______ t____ I e-p-c- t-a- – I e-p-c-e- t-a-. -------------------------------- I expect that – I expected that. 0
నేను దాన్ని వివరిస్తాను-నేను దాన్ని వివరించాను I’-l e-p--i--tha--- I -xpl-i--d t-at. I___ e______ t___ – I e________ t____ I-l- e-p-a-n t-a- – I e-p-a-n-d t-a-. ------------------------------------- I’ll explain that – I explained that. 0
నాకు అది తెలుసు-నాకు అది తెలుసు I kn-- -h---– -----w-t-at. I k___ t___ – I k___ t____ I k-o- t-a- – I k-e- t-a-. -------------------------- I know that – I knew that. 0

-

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -