የሐረጉ መጽሐፍ

am ተተኳሪ 2   »   it Imperativo 2

90 [ዘጠና]

ተተኳሪ 2

ተተኳሪ 2

90 [novanta]

Imperativo 2

ትርጉሙን እንዴት ማየት እንደሚፈልጉ ይምረጡ፡-   
አማርኛ ጣሊያንኛ ይጫወቱ ተጨማሪ
ተላጭ/ጪ! Fa------ ba--a! F____ l_ b_____ F-t-i l- b-r-a- --------------- Fatti la barba! 0
ታጠብ/ቢ! Lavati! L______ L-v-t-! ------- Lavati! 0
አበጥር/ሪ! P-tt-nati! P_________ P-t-i-a-i- ---------- Pettinati! 0
ደውል! ይደውሉ! Te-e-ona--! M- te-e----! T__________ M_ t________ T-l-f-n-m-! M- t-l-f-n-! ------------------------ Telefonami! Mi telefoni! 0
ጀምር! ይጀምሩ! C----c-a- -om-nc-! C________ C_______ C-m-n-i-! C-m-n-i- ------------------ Comincia! Cominci! 0
አቁም! ያቁሙ! Smet-i-a- La--m---a! S________ L_ s______ S-e-t-l-! L- s-e-t-! -------------------- Smettila! La smetta! 0
ተወው! ይተዉት! L-s--a-s-ar---L-sci-stare! L_____ s_____ L____ s_____ L-s-i- s-a-e- L-s-i s-a-e- -------------------------- Lascia stare! Lasci stare! 0
ተናገረው! ይናገሩት! Di- ---s-o! D-ca--u--to! D__ q______ D___ q______ D-’ q-e-t-! D-c- q-e-t-! ------------------------ Di’ questo! Dica questo! 0
ግዛው! ይግዙት! C--p-a--ues--- C----i ---st-! C_____ q______ C_____ q______ C-m-r- q-e-t-! C-m-r- q-e-t-! ----------------------------- Compra questo! Compri questo! 0
በፍፁም የማትታመኑ እንዳትሆኑ! N-n ess--e-mai-d-sonest-! N__ e_____ m__ d_________ N-n e-s-r- m-i d-s-n-s-o- ------------------------- Non essere mai disonesto! 0
በፍፁም እረባሽ እንዳትሆኑ! No---ss-r- m---impe-tin-nte! N__ e_____ m__ i____________ N-n e-s-r- m-i i-p-r-i-e-t-! ---------------------------- Non essere mai impertinente! 0
በፍፁም ትሁት ያልሆናችሁ እንዳትሆኑ! N------ere --i-s----ese! N__ e_____ m__ s________ N-n e-s-r- m-i s-o-t-s-! ------------------------ Non essere mai scortese! 0
ሁልጊዜ ታማኝ ይሁኑ! Sii-se------i-c--o! S__ s_____ s_______ S-i s-m-r- s-n-e-o- ------------------- Sii sempre sincero! 0
ሁልጊዜ ጥሩ ይሁኑ! Sii se-pre----i--! S__ s_____ c______ S-i s-m-r- c-r-n-! ------------------ Sii sempre carino! 0
ሁልጊዜ ትሁት ይሁኑ! S---se---- g-n-ile! S__ s_____ g_______ S-i s-m-r- g-n-i-e- ------------------- Sii sempre gentile! 0
በሰላም ቤትዎ ይደረሱ! Buon -it-rn- - -asa! B___ r______ a c____ B-o- r-t-r-o a c-s-! -------------------- Buon ritorno a casa! 0
እራስዎን ይጠብቁ! Abbi- -ur- ---s-! A____ c___ d_ s__ A-b-a c-r- d- s-! ----------------- Abbia cura di sé! 0
በቅርቡ ደግመው ይጎብኙን! Ri-or---- t-ova-c--p--sto! R______ a t_______ p______ R-t-r-i a t-o-a-c- p-e-t-! -------------------------- Ritorni a trovarci presto! 0

-

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -