Parlør

da Imperativ 2   »   te ఆజ్ఞాపూర్వకం 2

90 [halvfems]

Imperativ 2

Imperativ 2

90 [తొంభై]

90 [Tombhai]

ఆజ్ఞాపూర్వకం 2

Ājñāpūrvakaṁ 2

Vælg, hvordan du vil se oversættelsen:   
Dansk Telugu Afspil Yderligere
Barber dig! గ--డ- -ీసు--ం--! గ__ గీ____ గ-్-ం గ-స-క-ం-ి- ---------------- గడ్డం గీసుకోండి! 0
Gaḍ--ṁ-g---kōṇ-i! G_____ g_________ G-ḍ-a- g-s-k-ṇ-i- ----------------- Gaḍḍaṁ gīsukōṇḍi!
Vask dig! స్నా----ే-ం--! స్__ చే___ స-న-న- చ-య-డ-! -------------- స్నానం చేయండి! 0
S-ā--- -ēy--ḍi! S_____ c_______ S-ā-a- c-y-ṇ-i- --------------- Snānaṁ cēyaṇḍi!
Red dit hår! జుట్-- -ువ్--కోండి! జు__ దు_____ జ-ట-ట- ద-వ-వ-క-ం-ి- ------------------- జుట్టు దువ్వుకోండి! 0
Juṭ-- -u-vu--ṇ--! J____ d__________ J-ṭ-u d-v-u-ō-ḍ-! ----------------- Juṭṭu duvvukōṇḍi!
Ring! ఫ--------ల్---యండ-! ఫో_ / కా_ చే___ ఫ-న- / క-ల- చ-య-డ-! ------------------- ఫోన్ / కాల్ చేయండి! 0
P---/-kā---ē--ṇḍi! P____ k__ c_______ P-ō-/ k-l c-y-ṇ-i- ------------------ Phōn/ kāl cēyaṇḍi!
Begynd! ఆ-ంభ-ంచ-డ- / ప--ా--భించండి! ఆ____ / ప్______ ఆ-ం-ి-చ-డ- / ప-ర-ర-భ-ం-ం-ి- --------------------------- ఆరంభించండి / ప్రారంభించండి! 0
Ā----hi-̄-----/-pr--a-b-i----ṇ-i! Ā_____________ p_______________ Ā-a-b-i-̄-a-ḍ-/ p-ā-a-b-i-̄-a-ḍ-! --------------------------------- Ārambhin̄caṇḍi/ prārambhin̄caṇḍi!
Hold op! ఆగ-డి! ఆ___ ఆ-ం-ి- ------ ఆగండి! 0
Āg-ṇ--! Ā______ Ā-a-ḍ-! ------- Āgaṇḍi!
Lad være! వ-ి--య---! వ_____ వ-ి-ే-ం-ి- ---------- వదిలేయండి! 0
Va-----aṇḍ-! V___________ V-d-l-y-ṇ-i- ------------ Vadilēyaṇḍi!
Sig det! చె---ం--! చె____ చ-ప-ప-డ-! --------- చెప్పండి! 0
Ce-paṇḍi! C________ C-p-a-ḍ-! --------- Ceppaṇḍi!
Køb det! కొ-ండ-! కొ___ క-న-డ-! ------- కొనండి! 0
Konaṇḍ-! K_______ K-n-ṇ-i- -------- Konaṇḍi!
Vær aldrig uærlig! ఎప్--డూ కప-ిగా-ఉం--ద్ద-! ఎ___ క___ ఉం_____ ఎ-్-ు-ూ క-ట-గ- ఉ-డ-ద-ద-! ------------------------ ఎప్పుడూ కపటిగా ఉండవద్దు! 0
E-p-ḍū k--aṭi-ā---ḍav-ddu! E_____ k_______ u_________ E-p-ḍ- k-p-ṭ-g- u-ḍ-v-d-u- -------------------------- Eppuḍū kapaṭigā uṇḍavaddu!
Vær aldrig fræk! ఎ--ప-డ- క--టె ---ి------ాన-గా---డ-ద-ద-! ఎ___ కొం_ వా__ / దా__ ఉం_____ ఎ-్-ు-ూ క-ం-ె వ-డ-గ- / ద-న-గ- ఉ-డ-ద-ద-! --------------------------------------- ఎప్పుడూ కొంటె వాడిగా / దానిగా ఉండవద్దు! 0
E----ū koṇṭe v----ā/--ān-----ṇ-av----! E_____ k____ v______ d_____ u_________ E-p-ḍ- k-ṇ-e v-ḍ-g-/ d-n-g- u-ḍ-v-d-u- -------------------------------------- Eppuḍū koṇṭe vāḍigā/ dānigā uṇḍavaddu!
Vær aldrig uhøflig! ఎప-పు-ూ ----య-దగా -ం-వ--దు! ఎ___ అ_____ ఉం_____ ఎ-్-ు-ూ అ-ర-య-ద-ా ఉ-డ-ద-ద-! --------------------------- ఎప్పుడూ అమర్యాదగా ఉండవద్దు! 0
E----- -m-ry--ag---ṇ-avad--! E_____ a_________ u_________ E-p-ḍ- a-a-y-d-g- u-ḍ-v-d-u- ---------------------------- Eppuḍū amaryādagā uṇḍavaddu!
Vær altid ærlig! ఎ-్-ప--ుడూ---జాయ--ీగా ఉం---ి! ఎ_____ ని____ ఉం___ ఎ-్-ప-ప-డ- న-జ-య-త-గ- ఉ-డ-ల-! ----------------------------- ఎల్లప్పుడూ నిజాయితీగా ఉండాలి! 0
Ell-ppu-ū--ij--i---ā----ā--! E________ n_________ u______ E-l-p-u-ū n-j-y-t-g- u-ḍ-l-! ---------------------------- Ellappuḍū nijāyitīgā uṇḍāli!
Vær altid rar! ఎల-ల--పుడ- --చిగా--ం--లి! ఎ_____ మం__ ఉం___ ఎ-్-ప-ప-డ- మ-చ-గ- ఉ-డ-ల-! ------------------------- ఎల్లప్పుడూ మంచిగా ఉండాలి! 0
E--a-puḍū m--̄cig- uṇḍ---! E________ m______ u______ E-l-p-u-ū m-n-c-g- u-ḍ-l-! -------------------------- Ellappuḍū man̄cigā uṇḍāli!
Vær altid høflig! ఎ-్-ప్--డూ మ-్యా--ా-ఉం-ాల-! ఎ_____ మ____ ఉం___ ఎ-్-ప-ప-డ- మ-్-ా-గ- ఉ-డ-ల-! --------------------------- ఎల్లప్పుడూ మర్యాదగా ఉండాలి! 0
E-l--p-ḍ----r--da-ā uṇ-āl-! E________ m________ u______ E-l-p-u-ū m-r-ā-a-ā u-ḍ-l-! --------------------------- Ellappuḍū maryādagā uṇḍāli!
Kom godt hjem! మ--ు-ఇం-ి----్ష---గా వస్--రని-ఆశ--్త--్-ా-ు! మీ_ ఇం__ క్___ వ____ ఆ_______ మ-ర- ఇ-ట-క- క-ష-మ-గ- వ-్-ా-న- ఆ-ి-్-ు-్-ా-ు- -------------------------------------------- మీరు ఇంటికి క్షేమంగా వస్తారని ఆశిస్తున్నాను! 0
Mīr-----iki-kṣ-m-----v-st-r-ni āśis-u--ān-! M___ i_____ k_______ v________ ā___________ M-r- i-ṭ-k- k-ē-a-g- v-s-ā-a-i ā-i-t-n-ā-u- ------------------------------------------- Mīru iṇṭiki kṣēmaṅgā vastārani āśistunnānu!
Pas godt på dig selv! మ- -రోగ-----ాగ---్-! మీ ఆ___ జా_____ మ- ఆ-ో-్-ం జ-గ-ర-్-! -------------------- మీ ఆరోగ్యం జాగ్రత్త! 0
M- -rō-yaṁ -ā--at--! M_ ā______ j________ M- ā-ō-y-ṁ j-g-a-t-! -------------------- Mī ārōgyaṁ jāgratta!
Besøg os snart igen! త-ం--్లో-మళ్-- మా ఇంట-కి----ి! తొం___ మ__ మా ఇం__ రం__ త-ం-ర-ల- మ-్-ీ మ- ఇ-ట-క- ర-డ-! ------------------------------ తొందర్లో మళ్ళీ మా ఇంటికి రండి! 0
T-----lō-maḷ-ī -ā----i-i r---i! T_______ m____ m_ i_____ r_____ T-n-a-l- m-ḷ-ī m- i-ṭ-k- r-ṇ-i- ------------------------------- Tondarlō maḷḷī mā iṇṭiki raṇḍi!

-

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -