Parlør

da Imperativ 2   »   te ఆజ్ఞాపూర్వకం 2

90 [halvfems]

Imperativ 2

Imperativ 2

90 [తొంభై]

90 [Tombhai]

ఆజ్ఞాపూర్వకం 2

Ājñāpūrvakaṁ 2

Vælg, hvordan du vil se oversættelsen:   
Dansk Telugu Afspil Yderligere
Barber dig! గడ్-ం-గీ--కోండ-! గ__ గీ____ గ-్-ం గ-స-క-ం-ి- ---------------- గడ్డం గీసుకోండి! 0
Ga--aṁ -ī-ukō-ḍ-! G_____ g_________ G-ḍ-a- g-s-k-ṇ-i- ----------------- Gaḍḍaṁ gīsukōṇḍi!
Vask dig! స్---ం చేయం--! స్__ చే___ స-న-న- చ-య-డ-! -------------- స్నానం చేయండి! 0
S-ā--ṁ -ē----i! S_____ c_______ S-ā-a- c-y-ṇ-i- --------------- Snānaṁ cēyaṇḍi!
Red dit hår! జ-ట్-ు --వ------డ-! జు__ దు_____ జ-ట-ట- ద-వ-వ-క-ం-ి- ------------------- జుట్టు దువ్వుకోండి! 0
J-ṭ-u--u-vu-ōṇḍi! J____ d__________ J-ṭ-u d-v-u-ō-ḍ-! ----------------- Juṭṭu duvvukōṇḍi!
Ring! ఫ--్-/ -ాల--చ-య-డి! ఫో_ / కా_ చే___ ఫ-న- / క-ల- చ-య-డ-! ------------------- ఫోన్ / కాల్ చేయండి! 0
P-ōn/-k-l -ēy-ṇ--! P____ k__ c_______ P-ō-/ k-l c-y-ṇ-i- ------------------ Phōn/ kāl cēyaṇḍi!
Begynd! ఆరంభించండ- / ప్ర--ం---చ---! ఆ____ / ప్______ ఆ-ం-ి-చ-డ- / ప-ర-ర-భ-ం-ం-ి- --------------------------- ఆరంభించండి / ప్రారంభించండి! 0
Āramb---̄-aṇḍ-/-prā--m----̄caṇ-i! Ā_____________ p_______________ Ā-a-b-i-̄-a-ḍ-/ p-ā-a-b-i-̄-a-ḍ-! --------------------------------- Ārambhin̄caṇḍi/ prārambhin̄caṇḍi!
Hold op! ఆగండి! ఆ___ ఆ-ం-ి- ------ ఆగండి! 0
Ā-a--i! Ā______ Ā-a-ḍ-! ------- Āgaṇḍi!
Lad være! వద-లేయండ-! వ_____ వ-ి-ే-ం-ి- ---------- వదిలేయండి! 0
Vad--ē-a-ḍi! V___________ V-d-l-y-ṇ-i- ------------ Vadilēyaṇḍi!
Sig det! చెప-ప---! చె____ చ-ప-ప-డ-! --------- చెప్పండి! 0
C---aṇ--! C________ C-p-a-ḍ-! --------- Ceppaṇḍi!
Køb det! కొ-ండ-! కొ___ క-న-డ-! ------- కొనండి! 0
K---ṇḍ-! K_______ K-n-ṇ-i- -------- Konaṇḍi!
Vær aldrig uærlig! ఎ--పుడూ-కప-ి-ా-ఉండ-ద-దు! ఎ___ క___ ఉం_____ ఎ-్-ు-ూ క-ట-గ- ఉ-డ-ద-ద-! ------------------------ ఎప్పుడూ కపటిగా ఉండవద్దు! 0
E--u----apaṭ-g--u-ḍa--d-u! E_____ k_______ u_________ E-p-ḍ- k-p-ṭ-g- u-ḍ-v-d-u- -------------------------- Eppuḍū kapaṭigā uṇḍavaddu!
Vær aldrig fræk! ఎప---డూ-----ె -ా--గ- - దానిగా-ఉం------! ఎ___ కొం_ వా__ / దా__ ఉం_____ ఎ-్-ు-ూ క-ం-ె వ-డ-గ- / ద-న-గ- ఉ-డ-ద-ద-! --------------------------------------- ఎప్పుడూ కొంటె వాడిగా / దానిగా ఉండవద్దు! 0
E-puḍ----ṇṭe vāḍ---/ d-n-gā-uṇ--v-d--! E_____ k____ v______ d_____ u_________ E-p-ḍ- k-ṇ-e v-ḍ-g-/ d-n-g- u-ḍ-v-d-u- -------------------------------------- Eppuḍū koṇṭe vāḍigā/ dānigā uṇḍavaddu!
Vær aldrig uhøflig! ఎ--ప--ూ--మ-్--దగా--ం--ద-ద-! ఎ___ అ_____ ఉం_____ ఎ-్-ు-ూ అ-ర-య-ద-ా ఉ-డ-ద-ద-! --------------------------- ఎప్పుడూ అమర్యాదగా ఉండవద్దు! 0
E-p----amar-ādagā uṇ-av---u! E_____ a_________ u_________ E-p-ḍ- a-a-y-d-g- u-ḍ-v-d-u- ---------------------------- Eppuḍū amaryādagā uṇḍavaddu!
Vær altid ærlig! ఎల-లప-ప--ూ---జా-ితీ-- ఉం--ల-! ఎ_____ ని____ ఉం___ ఎ-్-ప-ప-డ- న-జ-య-త-గ- ఉ-డ-ల-! ----------------------------- ఎల్లప్పుడూ నిజాయితీగా ఉండాలి! 0
E-la--u-- n-jā---īg- -ṇḍā-i! E________ n_________ u______ E-l-p-u-ū n-j-y-t-g- u-ḍ-l-! ---------------------------- Ellappuḍū nijāyitīgā uṇḍāli!
Vær altid rar! ఎల్--్-ుడ--మంచిగ- ఉండ-లి! ఎ_____ మం__ ఉం___ ఎ-్-ప-ప-డ- మ-చ-గ- ఉ-డ-ల-! ------------------------- ఎల్లప్పుడూ మంచిగా ఉండాలి! 0
El-appuḍ----n̄c----uṇ-āli! E________ m______ u______ E-l-p-u-ū m-n-c-g- u-ḍ-l-! -------------------------- Ellappuḍū man̄cigā uṇḍāli!
Vær altid høflig! ఎ--లప-పుడ--మ--యాద-ా-ఉ-----! ఎ_____ మ____ ఉం___ ఎ-్-ప-ప-డ- మ-్-ా-గ- ఉ-డ-ల-! --------------------------- ఎల్లప్పుడూ మర్యాదగా ఉండాలి! 0
E-l-pp--ū m-------- -ṇ---i! E________ m________ u______ E-l-p-u-ū m-r-ā-a-ā u-ḍ-l-! --------------------------- Ellappuḍū maryādagā uṇḍāli!
Kom godt hjem! మీర----ట-క--క్షేమం-ా -స్-ా--- ఆశ--్----న-ను! మీ_ ఇం__ క్___ వ____ ఆ_______ మ-ర- ఇ-ట-క- క-ష-మ-గ- వ-్-ా-న- ఆ-ి-్-ు-్-ా-ు- -------------------------------------------- మీరు ఇంటికి క్షేమంగా వస్తారని ఆశిస్తున్నాను! 0
Mīru--ṇ---i ---m--g- va-t-r-n- āś-s----ān-! M___ i_____ k_______ v________ ā___________ M-r- i-ṭ-k- k-ē-a-g- v-s-ā-a-i ā-i-t-n-ā-u- ------------------------------------------- Mīru iṇṭiki kṣēmaṅgā vastārani āśistunnānu!
Pas godt på dig selv! మ--ఆ--గ--ం జాగ--త-త! మీ ఆ___ జా_____ మ- ఆ-ో-్-ం జ-గ-ర-్-! -------------------- మీ ఆరోగ్యం జాగ్రత్త! 0
M---rō---ṁ j-gr----! M_ ā______ j________ M- ā-ō-y-ṁ j-g-a-t-! -------------------- Mī ārōgyaṁ jāgratta!
Besøg os snart igen! త-ం-ర-లో----ళ- -ా ఇ-ట--ి --డి! తొం___ మ__ మా ఇం__ రం__ త-ం-ర-ల- మ-్-ీ మ- ఇ-ట-క- ర-డ-! ------------------------------ తొందర్లో మళ్ళీ మా ఇంటికి రండి! 0
T-nd---ō m---- -----ṭ-k-------! T_______ m____ m_ i_____ r_____ T-n-a-l- m-ḷ-ī m- i-ṭ-k- r-ṇ-i- ------------------------------- Tondarlō maḷḷī mā iṇṭiki raṇḍi!

-

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -