Parlør

da Imperativ 2   »   te ఆజ్ఞాపూర్వకం 2

90 [halvfems]

Imperativ 2

Imperativ 2

90 [తొంభై]

90 [Tombhai]

ఆజ్ఞాపూర్వకం 2

Ājñāpūrvakaṁ 2

Vælg, hvordan du vil se oversættelsen:   
Dansk Telugu Afspil Yderligere
Barber dig! గడ----గ-స--ో-డ-! గ__ గీ____ గ-్-ం గ-స-క-ం-ి- ---------------- గడ్డం గీసుకోండి! 0
Ga-ḍ-- g-----ṇḍ-! G_____ g_________ G-ḍ-a- g-s-k-ṇ-i- ----------------- Gaḍḍaṁ gīsukōṇḍi!
Vask dig! స్నా-- -ే-ండి! స్__ చే___ స-న-న- చ-య-డ-! -------------- స్నానం చేయండి! 0
Snān---c-ya--i! S_____ c_______ S-ā-a- c-y-ṇ-i- --------------- Snānaṁ cēyaṇḍi!
Red dit hår! జుట్------్---ో-డి! జు__ దు_____ జ-ట-ట- ద-వ-వ-క-ం-ి- ------------------- జుట్టు దువ్వుకోండి! 0
Juṭṭ- -uv----ṇḍi! J____ d__________ J-ṭ-u d-v-u-ō-ḍ-! ----------------- Juṭṭu duvvukōṇḍi!
Ring! ఫ-------ా-- --యండి! ఫో_ / కా_ చే___ ఫ-న- / క-ల- చ-య-డ-! ------------------- ఫోన్ / కాల్ చేయండి! 0
P-ō-- -āl -ēya--i! P____ k__ c_______ P-ō-/ k-l c-y-ṇ-i- ------------------ Phōn/ kāl cēyaṇḍi!
Begynd! ఆర-భ------ /--్ర---భించండి! ఆ____ / ప్______ ఆ-ం-ి-చ-డ- / ప-ర-ర-భ-ం-ం-ి- --------------------------- ఆరంభించండి / ప్రారంభించండి! 0
Ā-amb-in-c-ṇḍ-- --ār--bh--̄c-ṇ-i! Ā_____________ p_______________ Ā-a-b-i-̄-a-ḍ-/ p-ā-a-b-i-̄-a-ḍ-! --------------------------------- Ārambhin̄caṇḍi/ prārambhin̄caṇḍi!
Hold op! ఆ---ి! ఆ___ ఆ-ం-ి- ------ ఆగండి! 0
Ā--ṇ--! Ā______ Ā-a-ḍ-! ------- Āgaṇḍi!
Lad være! వది-ే---ి! వ_____ వ-ి-ే-ం-ి- ---------- వదిలేయండి! 0
V--il--a---! V___________ V-d-l-y-ṇ-i- ------------ Vadilēyaṇḍi!
Sig det! చ--్--డి! చె____ చ-ప-ప-డ-! --------- చెప్పండి! 0
Cep-aṇḍ-! C________ C-p-a-ḍ-! --------- Ceppaṇḍi!
Køb det! క-నం-ి! కొ___ క-న-డ-! ------- కొనండి! 0
Kon-ṇ-i! K_______ K-n-ṇ-i- -------- Konaṇḍi!
Vær aldrig uærlig! ఎ-్ప-డ--కప--గా ఉం-వద్ద-! ఎ___ క___ ఉం_____ ఎ-్-ు-ూ క-ట-గ- ఉ-డ-ద-ద-! ------------------------ ఎప్పుడూ కపటిగా ఉండవద్దు! 0
E-puḍ- -apaṭigā --ḍa-ad-u! E_____ k_______ u_________ E-p-ḍ- k-p-ṭ-g- u-ḍ-v-d-u- -------------------------- Eppuḍū kapaṭigā uṇḍavaddu!
Vær aldrig fræk! ఎ-్ప-----ొ--ె-వా-ిగా / దా-ి-ా ----ద్దు! ఎ___ కొం_ వా__ / దా__ ఉం_____ ఎ-్-ు-ూ క-ం-ె వ-డ-గ- / ద-న-గ- ఉ-డ-ద-ద-! --------------------------------------- ఎప్పుడూ కొంటె వాడిగా / దానిగా ఉండవద్దు! 0
Epp-ḍū -oṇṭ--v-----/ d--i-ā u--a----u! E_____ k____ v______ d_____ u_________ E-p-ḍ- k-ṇ-e v-ḍ-g-/ d-n-g- u-ḍ-v-d-u- -------------------------------------- Eppuḍū koṇṭe vāḍigā/ dānigā uṇḍavaddu!
Vær aldrig uhøflig! ఎప--ుడూ అ----ా-గ--ఉండ---ద-! ఎ___ అ_____ ఉం_____ ఎ-్-ు-ూ అ-ర-య-ద-ా ఉ-డ-ద-ద-! --------------------------- ఎప్పుడూ అమర్యాదగా ఉండవద్దు! 0
E-puḍ- ----yād--ā u--avad-u! E_____ a_________ u_________ E-p-ḍ- a-a-y-d-g- u-ḍ-v-d-u- ---------------------------- Eppuḍū amaryādagā uṇḍavaddu!
Vær altid ærlig! ఎ-్ల-్-ు-ూ--ి-ా--త-గ- ఉ-డాల-! ఎ_____ ని____ ఉం___ ఎ-్-ప-ప-డ- న-జ-య-త-గ- ఉ-డ-ల-! ----------------------------- ఎల్లప్పుడూ నిజాయితీగా ఉండాలి! 0
E---ppuḍū--ij-y-t-g---ṇḍā--! E________ n_________ u______ E-l-p-u-ū n-j-y-t-g- u-ḍ-l-! ---------------------------- Ellappuḍū nijāyitīgā uṇḍāli!
Vær altid rar! ఎల్----ుడ- -ంచిగా ఉ-డ---! ఎ_____ మం__ ఉం___ ఎ-్-ప-ప-డ- మ-చ-గ- ఉ-డ-ల-! ------------------------- ఎల్లప్పుడూ మంచిగా ఉండాలి! 0
E-lapp--ū-ma-̄cigā--ṇḍā--! E________ m______ u______ E-l-p-u-ū m-n-c-g- u-ḍ-l-! -------------------------- Ellappuḍū man̄cigā uṇḍāli!
Vær altid høflig! ఎ-్---ప-డ- ---యాదగ--ఉండా--! ఎ_____ మ____ ఉం___ ఎ-్-ప-ప-డ- మ-్-ా-గ- ఉ-డ-ల-! --------------------------- ఎల్లప్పుడూ మర్యాదగా ఉండాలి! 0
E--app-ḍ---ar---ag- u-ḍ-li! E________ m________ u______ E-l-p-u-ū m-r-ā-a-ā u-ḍ-l-! --------------------------- Ellappuḍū maryādagā uṇḍāli!
Kom godt hjem! మ--ు -ంటి-ి-క్-ేమ--ా-వస-త-ర-- -శ--్---్నాను! మీ_ ఇం__ క్___ వ____ ఆ_______ మ-ర- ఇ-ట-క- క-ష-మ-గ- వ-్-ా-న- ఆ-ి-్-ు-్-ా-ు- -------------------------------------------- మీరు ఇంటికి క్షేమంగా వస్తారని ఆశిస్తున్నాను! 0
M-ru---ṭ-k---------ā---stā-a---ā--st-n--n-! M___ i_____ k_______ v________ ā___________ M-r- i-ṭ-k- k-ē-a-g- v-s-ā-a-i ā-i-t-n-ā-u- ------------------------------------------- Mīru iṇṭiki kṣēmaṅgā vastārani āśistunnānu!
Pas godt på dig selv! మ------్-- జాగ-----! మీ ఆ___ జా_____ మ- ఆ-ో-్-ం జ-గ-ర-్-! -------------------- మీ ఆరోగ్యం జాగ్రత్త! 0
M- --ōgyaṁ j-gra---! M_ ā______ j________ M- ā-ō-y-ṁ j-g-a-t-! -------------------- Mī ārōgyaṁ jāgratta!
Besøg os snart igen! తొం--్-ో-మ--ళీ--ా---ట--ి -ం-ి! తొం___ మ__ మా ఇం__ రం__ త-ం-ర-ల- మ-్-ీ మ- ఇ-ట-క- ర-డ-! ------------------------------ తొందర్లో మళ్ళీ మా ఇంటికి రండి! 0
To-d-rlō-----ī -ā-i-ṭi-i--aṇḍi! T_______ m____ m_ i_____ r_____ T-n-a-l- m-ḷ-ī m- i-ṭ-k- r-ṇ-i- ------------------------------- Tondarlō maḷḷī mā iṇṭiki raṇḍi!

-

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -