Parlør

da Imperativ 2   »   te ఆజ్ఞాపూర్వకం 2

90 [halvfems]

Imperativ 2

Imperativ 2

90 [తొంభై]

90 [Tombhai]

ఆజ్ఞాపూర్వకం 2

Ājñāpūrvakaṁ 2

Vælg, hvordan du vil se oversættelsen:   
Dansk Telugu Afspil Yderligere
Barber dig! గ-్-ం గీసుక-ండ-! గ__ గీ____ గ-్-ం గ-స-క-ం-ి- ---------------- గడ్డం గీసుకోండి! 0
Ga-ḍ-- g-s-kō---! G_____ g_________ G-ḍ-a- g-s-k-ṇ-i- ----------------- Gaḍḍaṁ gīsukōṇḍi!
Vask dig! స--ా-ం ------! స్__ చే___ స-న-న- చ-య-డ-! -------------- స్నానం చేయండి! 0
S-ān-- c-y---i! S_____ c_______ S-ā-a- c-y-ṇ-i- --------------- Snānaṁ cēyaṇḍi!
Red dit hår! జుట-ట--దువ్--కో--ి! జు__ దు_____ జ-ట-ట- ద-వ-వ-క-ం-ి- ------------------- జుట్టు దువ్వుకోండి! 0
J-ṭ-u ---vukō-ḍ-! J____ d__________ J-ṭ-u d-v-u-ō-ḍ-! ----------------- Juṭṭu duvvukōṇḍi!
Ring! ఫ-న్-- -ాల్-చేయ---! ఫో_ / కా_ చే___ ఫ-న- / క-ల- చ-య-డ-! ------------------- ఫోన్ / కాల్ చేయండి! 0
Phō-- kā- cē--ṇ-i! P____ k__ c_______ P-ō-/ k-l c-y-ṇ-i- ------------------ Phōn/ kāl cēyaṇḍi!
Begynd! ఆ--భి-చ-డి - ప-రా--భించం--! ఆ____ / ప్______ ఆ-ం-ి-చ-డ- / ప-ర-ర-భ-ం-ం-ి- --------------------------- ఆరంభించండి / ప్రారంభించండి! 0
Ā---b-i-̄caṇḍi/ pr---m---n̄-aṇ--! Ā_____________ p_______________ Ā-a-b-i-̄-a-ḍ-/ p-ā-a-b-i-̄-a-ḍ-! --------------------------------- Ārambhin̄caṇḍi/ prārambhin̄caṇḍi!
Hold op! ఆగ-డి! ఆ___ ఆ-ం-ి- ------ ఆగండి! 0
Ā-aṇḍ-! Ā______ Ā-a-ḍ-! ------- Āgaṇḍi!
Lad være! వద-లే-ం--! వ_____ వ-ి-ే-ం-ి- ---------- వదిలేయండి! 0
Vad-l--aṇ--! V___________ V-d-l-y-ṇ-i- ------------ Vadilēyaṇḍi!
Sig det! చ-ప-ప---! చె____ చ-ప-ప-డ-! --------- చెప్పండి! 0
C-------! C________ C-p-a-ḍ-! --------- Ceppaṇḍi!
Køb det! క-నండ-! కొ___ క-న-డ-! ------- కొనండి! 0
Kona---! K_______ K-n-ṇ-i- -------- Konaṇḍi!
Vær aldrig uærlig! ఎప్పు----ప---- ఉ-డవద్దు! ఎ___ క___ ఉం_____ ఎ-్-ు-ూ క-ట-గ- ఉ-డ-ద-ద-! ------------------------ ఎప్పుడూ కపటిగా ఉండవద్దు! 0
E--uḍū-kapaṭ--ā-u-ḍ--a---! E_____ k_______ u_________ E-p-ḍ- k-p-ṭ-g- u-ḍ-v-d-u- -------------------------- Eppuḍū kapaṭigā uṇḍavaddu!
Vær aldrig fræk! ఎ-------కొం----ాడ-గ- - ద----ా----వద్--! ఎ___ కొం_ వా__ / దా__ ఉం_____ ఎ-్-ు-ూ క-ం-ె వ-డ-గ- / ద-న-గ- ఉ-డ-ద-ద-! --------------------------------------- ఎప్పుడూ కొంటె వాడిగా / దానిగా ఉండవద్దు! 0
Eppuḍū--oṇṭ- vāḍi-ā/ ---igā uṇḍ--a-du! E_____ k____ v______ d_____ u_________ E-p-ḍ- k-ṇ-e v-ḍ-g-/ d-n-g- u-ḍ-v-d-u- -------------------------------------- Eppuḍū koṇṭe vāḍigā/ dānigā uṇḍavaddu!
Vær aldrig uhøflig! ఎ------ అ-------- ---వద్--! ఎ___ అ_____ ఉం_____ ఎ-్-ు-ూ అ-ర-య-ద-ా ఉ-డ-ద-ద-! --------------------------- ఎప్పుడూ అమర్యాదగా ఉండవద్దు! 0
Ep-----a-ar-ād--ā ---a--d--! E_____ a_________ u_________ E-p-ḍ- a-a-y-d-g- u-ḍ-v-d-u- ---------------------------- Eppuḍū amaryādagā uṇḍavaddu!
Vær altid ærlig! ఎల్--్ప-డూ న-జ-యి-ీగా ఉ-డ-ల-! ఎ_____ ని____ ఉం___ ఎ-్-ప-ప-డ- న-జ-య-త-గ- ఉ-డ-ల-! ----------------------------- ఎల్లప్పుడూ నిజాయితీగా ఉండాలి! 0
Ellap---ū n-----t--ā-uṇḍāli! E________ n_________ u______ E-l-p-u-ū n-j-y-t-g- u-ḍ-l-! ---------------------------- Ellappuḍū nijāyitīgā uṇḍāli!
Vær altid rar! ఎల్లప్-ు---మ-చిగా-ఉండ-లి! ఎ_____ మం__ ఉం___ ఎ-్-ప-ప-డ- మ-చ-గ- ఉ-డ-ల-! ------------------------- ఎల్లప్పుడూ మంచిగా ఉండాలి! 0
El-appu----a-̄c-g---ṇḍ---! E________ m______ u______ E-l-p-u-ū m-n-c-g- u-ḍ-l-! -------------------------- Ellappuḍū man̄cigā uṇḍāli!
Vær altid høflig! ఎల్-----డ- -ర్--ద-ా-ఉ-డ---! ఎ_____ మ____ ఉం___ ఎ-్-ప-ప-డ- మ-్-ా-గ- ఉ-డ-ల-! --------------------------- ఎల్లప్పుడూ మర్యాదగా ఉండాలి! 0
E-l-ppu-ū-mar-ā---ā --ḍ-li! E________ m________ u______ E-l-p-u-ū m-r-ā-a-ā u-ḍ-l-! --------------------------- Ellappuḍū maryādagā uṇḍāli!
Kom godt hjem! మీరు-ఇ-టి---క--ేమ--ా----త-----ఆశ-స్త-న్న-న-! మీ_ ఇం__ క్___ వ____ ఆ_______ మ-ర- ఇ-ట-క- క-ష-మ-గ- వ-్-ా-న- ఆ-ి-్-ు-్-ా-ు- -------------------------------------------- మీరు ఇంటికి క్షేమంగా వస్తారని ఆశిస్తున్నాను! 0
M-r- iṇṭik--kṣ------ va--ārani-āśi-t-nn-nu! M___ i_____ k_______ v________ ā___________ M-r- i-ṭ-k- k-ē-a-g- v-s-ā-a-i ā-i-t-n-ā-u- ------------------------------------------- Mīru iṇṭiki kṣēmaṅgā vastārani āśistunnānu!
Pas godt på dig selv! మీ-ఆర-గ--ం-జ-గ-ర-్-! మీ ఆ___ జా_____ మ- ఆ-ో-్-ం జ-గ-ర-్-! -------------------- మీ ఆరోగ్యం జాగ్రత్త! 0
Mī ār--ya- -āgr--ta! M_ ā______ j________ M- ā-ō-y-ṁ j-g-a-t-! -------------------- Mī ārōgyaṁ jāgratta!
Besøg os snart igen! త-ం-ర్-----్ళ---- -ంటి-- -ండి! తొం___ మ__ మా ఇం__ రం__ త-ం-ర-ల- మ-్-ీ మ- ఇ-ట-క- ర-డ-! ------------------------------ తొందర్లో మళ్ళీ మా ఇంటికి రండి! 0
Ton----ō -a--ī-m---ṇṭ----raṇ-i! T_______ m____ m_ i_____ r_____ T-n-a-l- m-ḷ-ī m- i-ṭ-k- r-ṇ-i- ------------------------------- Tondarlō maḷḷī mā iṇṭiki raṇḍi!

-

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -